Barka da zuwa gidajen yanar gizon mu!

PVC kumfa jirgin layin aiki

PVC kumfa jirgin layin aiki10
Pvc foam board yadda ake aiki
Shirye-shirye kafin fara na'ura: Bincika ko ruwa, wutar lantarki da iskar gas na al'ada ne, kuma a shirya kayan aikin gama gari kamar igiyoyi masu kauri, safofin hannu masu kauri, da wukake masu amfani.
1. Yin aunawa da gaurayawan albarkatun kasa
(An gabatar da shi a baya kuma ba za a sake maimaita shi ba)

2. Mai watsa shiri extrusion

80 inji extrusion tsari ne kamar haka:
(1) Bayan da dunƙule da mold suna mai zafi har zuwa yanayin farawa na yau da kullun (wannan tsari gabaɗaya yana ɗaukar kusan awanni 2), ƙara saurin mai watsa shiri daga 0 zuwa 6 rpm, sannan kunna shi har sai yanzu na mai watsa shiri ya ragu. daga babba zuwa barga (yawanci a cikin 40-50A), sannan ku ciyar

(2)Bayan an fitar da kayan da aka yi amfani da su akai-akai, bayan an fitar da kayan da aka dakatar akai-akai, ya kamata a kara saurin gudu a hankali don sanya babban injin ya kai ga saurin farawa na yau da kullun, kuma babban injin na yanzu yana iya kaiwa daidai lokacin da ake yin filastik. (bisa ga kwarewa, gabaɗaya inji 80 A halin yanzu na babban injin ana sarrafa shi a 105-115A).Bayan duk kayan da aka dakatar a cikin mold an fitar da su, je zuwa mataki na gaba.

3. Saita ta wurin saitin tebur kuma tarakta ya ja shi:
A sa igiyar da za ta gogawa a gaba, sai a danna wani yanki na igiyar igiyar a ƙarƙashin robar na tarakta, sannan a sanya ɗayan ƙarshen a ƙarshen saitin ya mutu, kuma an ajiye igiyar tagulla a tsakiyar abin nadi da robar. saitin ya mutu.

Bayan an fitar da kayan da aka saba da su, sai a yi amfani da wuka don tona ɗan ƙaramin rami a tsakiyar kayan, a ɗaure igiyar da za a ɗaure a cikin kayan, a buɗe tarakta a lokaci guda, sannan a bar igiyar jan hankali ta ja bel ɗin kayan a hankali. a cikin saitin mold.A lokaci guda, ba zai yiwu a danna teburin saitin ba, daidaita saurin juzu'i da kyau, kuma a lokaci guda daidai da haɓaka saurin mai watsa shiri da saurin ciyarwa.Ana buƙatar ƙaddamar da saurin ƙarshe na mai watsa shiri da saurin ciyarwa bisa ga kauri na kayan aiki da samfurin.

Bayan bel ɗin kayan ya shiga cikin tarakta, lokacin da saurin mai watsa shirye-shiryen da kuma saurin ciyarwa ya kai ga al'ada gudun, kuma albarkatun da aka yi filastik akai-akai, sanya pads ɗin da aka auna a gaba a kusurwoyi huɗu na kowane ma'auni na mutu. teburin saitin gaba don saitin saitin da mold suna kusa da juna.Ta hanyar ɗagawa da saukar da sashin farko na ƙirar saitin, wato, sannu a hankali danna sashin farko na ƙirar saitin zuwa wurin aiki (wato, bayan mamaye matsayin toshe), kuma nan da nan sanya sashin farko na ƙirar saitin.Sashe na stereotypes ya tashi. Maimaita wannan tsari har sai allon da aka latsa ya sami tarakta, hanzarta saurin ja da kyau, sanya kaurin allo ya ɗan ɗan yi kaɗan, sannan a hankali danna sashin farko na saitin ya mutu, har sai an iya ja da allo yadda ya kamata. kuma babu makale, yana nuna Traction akai-akai, kuma danna duk stereotypes kashi huɗu zuwa wurin aiki bi da bi.A wannan lokacin, saman allon ba shi da santsi, rage saurin jujjuyawar da ya dace, bari kaurin allon ya karu sannu a hankali, sannan a cika rami na ciki na stereotyped mold, saman ya fara lanƙwasa a hankali ya fara ɓawon burodi. .Lokacin da yawancin katakon kumfa ya kasance lebur, kuma akwai wasu wurare kaɗan kawai inda akwai raƙuman ruwa ko rashin daidaituwa, daidaita madaidaicin gyare-gyaren da ya dace, da kuma ƙara girman matsayi mai dacewa daidai a wuri mai ma'ana (madaidaicin ma'anar shine amfani da Idan). kauri ya yi girma da yawa bayan ma'aunin caliper), daidaitaccen matsayi ya kamata a yi shi da kyau sosai, kuma zai canza bayan minti biyar ko shida.Auna da duba lokaci.

4.Cutting inji yankan:
Bayan kauri na samfurin ya kasance na al'ada da kwanciyar hankali, buɗe gefuna na ɓangarorin biyu, kuma daidaita tsawon samfurin don ƙetare.

Auna girman samfurin da aka yanke a cikin lokaci, kuma yana buƙatar sake auna shi duk lokacin da aka kunna na'ura.Abubuwan da ke cikin ma'aunin sun haɗa da: tsayin ɓangarorin biyu, faɗin, da tsayin diagonal.Ɗaukar girman 915 × 1830 a matsayin misali, karkatar da layin diagonal bai kamata ya wuce 5mm ba.Idan karkacewar layin diagonal ya yi girma sosai, ana buƙatar daidaita matsayin injin yankan don gyara karkacewar.

5. Atomatik stacking: Wannan shi ne don saita tsawon allon, kuma tsarin zai sarrafa shi ta atomatik.

Bayanan kula: Yayin aikin, ma'aikata ya kamata su kula da lafiyar mutum don hana ƙonewa, murkushewa, murkushewa da sauran matsalolin.

PVC kumfa jirgin layin aiki11


Lokacin aikawa: Dec-22-2022